Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất 1 căn 2PN tại Sun Hà Nam diện tích hữu dụng gần 70m2

Ngày đăng: 05/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Duy nhất 1 căn 2PN tại Sun Hà Nam diện tích hữu dụng gần 70m2 - Giá thanh toán sớm 1tỷ6 - Giá vay hơn 1tỷ9 ( trả trước 470tr , 3 năm ko phải trả gốc + lãi 0% trong 3 năm đầu ) - Diện tích 46m2 ( diện tích hữu dụng gần 70m2 ) - Công năng 2 phòng ngủ + 1 phòng làm việc + 1 phòng khách , bếp , VS , khu bàn ăn - Vị trí đối diện công viên Sun Wold , nhà thi đấu công viên thể thao Hà Nam Chi tiết liên hệ ngay nhận chiết khấu ưu đãi

Xem thêm

Liên hệ:

052 287 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

1,66 tỷ

3 PN, 1 WC
46 m²
36,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Sun Urban City Hà Nam, X. Tiên Hiệp, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam
NB

Nhà Xanh Thái Bình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất 1 căn 2PN tại Sun Hà Nam diện tích hữu dụng gần 70m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.