Tin đăng đã hết hạn.

Chung cư Sun Urban City chỉ cần bỏ ra từ, 400tr AC đã có thể sở hữu căn hộ

Ngày đăng: 14/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Sun Urban City, Lam Hạ, Phủ Lý, Hà Nam, chỉ cần bỏ ra hơn 400tr anh chị đã có thế sở hữu căn hộ. - Diện tích sử dụng lên đến 46m². - Giá sau chiết khấu 24% chỉ từ 1 tỷ1x, Vay ngân hàng chỉ cần bỏ ra hơn 400tr (miễn gốc lãi 3 năm đầu, đầu tư chắc thắng). - Có thể tối ưu hóa lên đến 2 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát. - 1 phòng tắm 1WC, thiết kế hiện đại. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ lâu dài, được sử dụng 1001 tiện ích ở khu đô thị. - Vị trí đắc địa gần cao tốc Bắc Nam, Q Lộ 1A, Bệnh viện Bạch Mai, Việt Đức 2... Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ: Sđt/zalo : 0394811552

Xem thêm

Liên hệ:

039 481 ****

Vị trí bản đồ

1,28 tỷ

2 PN, 1 WC
30 m²
42,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Urban City Hà Nam, X. Tiên Hiệp, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam
BM

Bùi Quang Mạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chung cư Sun Urban City chỉ cần bỏ ra từ, 400tr AC đã có thể sở hữu căn hộ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.