Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ căn 2BR 8 Tòa Sun Urban City View Sông Lễ Hội Hà Nam Liên Hệ Em Hỗ Trợ Trực Tiếp Ngay Thông Tin

Ngày đăng: 27/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Quỹ căn 2BR 8 Tòa Sun Urban City View Sông Lễ Hội Hà Nam Liên Hệ Em Hỗ Trợ Trực Tiếp Ngay Thông Tin Giá Chính Sách Áp Dụng Nguyên Đợt Đầu Mở Bán .KHAI THÁC DÒNG TIỀN HIỆU QUẢ VỚI CĂN HỘ THÔNG TẦNG Suất căn hộ 2Br View Sông Lễ Hội Sun Urban City - Diện tích : 57m2 - Tổng diện tích sử dụng: 68m2 - Công năng khai thác: + 4 hệ thống phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh + 2 phòng tắm + 1 phòng ăn, khách Bàn giao thô 30/6/2025 Chủ đầu tư hoàn thiện nội thất liền tường giá siêu tốt 4,6tr/m2 Pháp lý : sổ sở hữu lâu dài Ban công : Tây Nam trực diện view dòng sông lễ hội biểu diễn nghệ thuận nhạc nước đát nhất dự án. Tiềm năng khai thác cạnh tranh cực tốt không có vị trí so sánh được Đô thị thời đại Sun Urban City Đô thị bên sông Sun River City Đô thị lịch sử văn hóa Sun Legacy #Sunurbancity #đầutucanho #Sunmegacity #duansungroup #sunhanam #sunworldhanam #sunproperty

Xem thêm

Liên hệ:

096 198 ****

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

4 PN, 2 WC
91 m²
38,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Sun Urban City Hà Nam, X. Tiên Hiệp, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam
T

TUẤN

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn 2BR 8 Tòa Sun Urban City View Sông Lễ Hội Hà Nam Liên Hệ Em Hỗ Trợ Trực Tiếp Ngay Thông Tin - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.