Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư cao cấp dự án Sun Urban City, 1,7 tỷ, hướng Đông Bắc tại Phủ Lý, Hà Nam. Hiếm

Ngày đăng: 24/04/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chung cư cao tầng Sun Urban City tọa lạc ở Lam Hạ, Phủ Lý, Hà Nam, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi. Với diện tích 48.2m2 hữu dụng với thiết kế như duplex mini của chủ đầu tư có thể thiết kế làm 2 phòng ngủ + bếp + khách, căn hộ này mang đến phong cách sống hiện đại và tiện lợi.

- Giá bán chỉ: 1,769 tỷ VND.
- Diện tích thông thủy: 32.7m2.
- Diện tích hữu dụng: 48.2m2.
- Số phòng ngủ: 1PN (có thể thiết kế thành 2 PN).
- Hướng cửa chính: Đông.
- Hướng ban công: Đông Bắc.
- Nội thất: Không nội thất, thuận lợi cho việc trang trí theo ý thích.

Ưu điểm:
- Thiết kế căn hộ tối ưu, tạo không gian mở thoáng đãng và sáng sủa.
- Phong thủy tốt với hướng Đông Bắc, mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia chủ.

Các tiện ích: Hưởng trọn 1001 tiện ích trong đại đô thị rộng 420ha của chủ đầu tư Sun Group.
- Gần trục Lễ Hội nhạc nước gần như lớn nhất Việt Nam.
- Gần bệnh viện Việt Đức cơ sở 2, Bệnh viện Bạch Mai cơ sở 2.
- Có tới 4 đại công viên và các tiện ích khác trong khu vực (Ngoài ra còn gần công viên nước Sun World, Công viên trong nhà... ).

Liên hệ ngay em Linh 0905.003.688 để được tư vấn chuyên sâu và trực tiếp đi xem dự án!

Xem thêm

Liên hệ:

090 500 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

1,77 tỷ

1 PN
48.2 m²
36,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Sun Urban City Hà Nam, X. Tiên Hiệp, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam

Linh Đàm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư cao cấp dự án Sun Urban City, 1,7 tỷ, hướng Đông Bắc tại Phủ Lý, Hà Nam. Hiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.