Tin đăng đã hết hạn.

Rẻ kịch sàn nhỉnh hơn tỷ tôi chính chủ bán gấp căn hộ ở Sun Hà Nam do cần tiền lo việc gia đình

Ngày đăng: 15/04/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Hiện tại không có nhu cầu sử dụng, tôi cần nhượng lại căn hộ tại Sun Urban City Hà Nam, tầng đẹp thoáng mát view cực chill, rất phù hợp cho khách đầu tư hoặc ở lâu dài. Hướng tài lộc cho gia chủ sở hữu ăn ra làm nên.

Thông tin căn hộ:

- Diện tích hợp lý, thiết kế tối ưu không gian, ban công rộng rãi, thoáng gió.
- Pháp lý đầy đủ: Sổ đỏ chính chủ.
- Full nội thất hiện đại, chỉ việc xách vali về ở hoặc decor theo gu riêng.
- Khuôn viên xanh mát, có khu vui chơi, đi bộ, spa, gym, bể bơi,... Hưởng trọn tiện ích nội khu và các đại công viên của Sun.
- Gần bệnh viện Bạch Mai, Việt Đức và các trường đại học thuộc khu đại học Nam Cao.

Phù hợp với người cần:
- Mua ở thật an cư, đón lộc.
- Đầu tư tích sản cho thuê sinh lời đều đều.

Giá bán: Chỉ hơn 1 tỷ có thương lượng tốt cho khách mua thiện chí!

Anh/chị có nhu cầu cứ inbox hoặc gọi trực tiếp để trao đổi cụ thể thêm ạ.

Xin cảm ơn mọi người đã quan tâm!

Xem thêm

Liên hệ:

097 811 ****

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

32 m²
46,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Urban City Hà Nam, X. Tiên Hiệp, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam
VA

Vũ Mai Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Rẻ kịch sàn nhỉnh hơn tỷ tôi chính chủ bán gấp căn hộ ở Sun Hà Nam do cần tiền lo việc gia đình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.