Tin đăng đã hết hạn.

Mở bán mới quỹ căn cao tầng phân khu đối diện SUN WORLD, tại Sun Urban City ,đầu tư chỉ từ 1,7 tỷ.

Ngày đăng: 05/04/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Sun Urban City, Lam Hạ, Phủ Lý, Hà Nam là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Với thiết kế cơ bản, căn hộ này rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai yêu thích sự đơn giản nhưng đầy đủ tiện nghi.

- Diện tích: 30m2
- Giá: 1,7 tỷ VND
- Số phòng ngủ: 2PN
- Số toilet: 1WC
- Hướng cửa chính: Đông Nam
- Hướng ban công: Tây Bắc

Căn hộ mang lại nhiều lợi ích cho cuộc sống hàng ngày với phong thủy tốt, tạo cảm giác thoải mái và an lành cho các cư dân. Pháp lý đầy đủ giúp đảm bảo quyền lợi cho chủ sở hữu.

Địa điểm xung quanh:
+ Gần bệnh viện mắt Hà Nội - Hà Nam
+ Gần bệnh viện Việt Đức , Bạch Mái.
+ Trường cao đẳng nghề Hà Nam

Để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, liên hệ ngay với Ngoc Bui Land qua số điện thoại 0366833376.

Xem thêm

Liên hệ:

036 683 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

1,7 tỷ

2 PN, 1 WC
30 m²
56,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Sun Urban City Hà Nam, X. Tiên Hiệp, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam
NT

Nguyễn Mạnh Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mở bán mới quỹ căn cao tầng phân khu đối diện SUN WORLD, tại Sun Urban City ,đầu tư chỉ từ 1,7 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.