Tin đăng đã hết hạn.

Mở bán và chuẩn bị nhận Bocking quỹ căn 2PN Full chiết khấu tại dự án Westlake Residential

Ngày đăng: 28/03/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chung cư Westlake Residential tọa lạc tại Đường Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Căn hộ 81m2 được thiết kế với 2PN + 2WC + bếp, nội thất cơ bản đầy đủ. Giá bán 140 triệu / m2. Căn hộ được trang bị điều hòa, tủ lạnh và nhiều đồ dùng thiết yếu khác, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt của gia đình.

---

Địa điểm tiện ích xung quanh

- Gần siêu thị Winmart+.
- Trường Quốc Tế Liên Hợp Quốc Hà Nội, Trường Tiểu Học Phú Thượng, ME School Vườn Đào - Trường Mầm Non Quận Tây Hồ.
- Bệnh viện Phụ Sản Thiện An, Bệnh Viện Tim Hà Nội - Cơ Sở 2.

---

Chi tiết dự án

- Tên dự án: Chung cư Westlake Residential.
- Nhà đầu tư: Công Ty Cổ Phần Xây Dựng Và Kỹ Thuật Việt Nam.
- Tiện ích: Sảnh đón khách, sảnh thang máy, an ninh 24/7, nhà hàng, cafe, cửa hàng tiện lợi, khu vui chơi trẻ em, dịch vụ massage, spa, thư viện, phòng đọc sách, phòng tập gym, bể bơi 4 mùa, khu vực làm việc chung, 4 hầm để xe rộng lớn.
- Thiết kế: 2 tòa căn hộ gồm 4 tầng hầm và 23 tầng nổi, diện tích căn hộ từ 59m2 đến 135m2, loại căn hộ từ 1 đến 4 phòng ngủ.

---

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số 0983175164 hoặc gặp Phan Tiến Sơn.

Xem thêm

Liên hệ:

098 317 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

11,34 tỷ

2 PN, 2 WC
81 m²
140 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Tiến Lộc Residential, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam
PS

Phan Tiến Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mở bán và chuẩn bị nhận Bocking quỹ căn 2PN Full chiết khấu tại dự án Westlake Residential - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.