Tin đăng đã hết hạn.

Đừng bỏ lỡ cơ hội này: Bỏ vốn chỉ 550tr cầm sổ đỏ căn hộ Sun Hà Nam trọn đời, nhận lãi trên 18%/năm

Ngày đăng: 26/03/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Đừng bỏ lỡ cơ hội này: Rất nhiều KH có tầm tiền chỉ 500 - 600 triệu chưa quyết định nên đầu tư BĐS như thế nào để vừa an toàn, vừa quản lý tốt, vừa sinh lời như kỳ vọng và thanh khoản được ngay bất cứ khi nào.
-----------------
- Vậy với tài chính sẵn có khoảng 500 - 600 triệu. Còn chần chờ gì mà không sở hữu ngay 1 căn hộ tại Sun Urban City - Đô thị nghỉ dưỡng, du lịch đẳng cấp nhất Nam Hà Nội. Full tiện ích đến từ thương hiệu Sun Group.
- Căn hộ tại Sun Urban City sẽ đáp ứng trên 100% kỳ vọng của của nhà đầu tư với nguồn vốn nhỏ, bao gồm: Sổ đỏ lâu dài, Lãi dòng tiền 8%/năm, lãi vốn 10%/năm (tổng lãi từ 18%/năm), quản lý vận hành bởi CĐT uy tín số 1 Việt Nam về du lịch nghỉ dưỡng, thanh khoản bất cứ khi nào.
- Bên cạnh đó, căn hộ còn là tài sản truyền đời, thừa kế, là căn hộ nghỉ dưỡng cho cả gia đình bất cứ lúc nào, giúp nâng tầm chất lượng cuộc sống, phù hợp với hiện tại và tương lai.
-----------------
Chỉ còn vài căn giá tốt. Liên hệ ngay: 0986 477 598 - Mr Thành.

Xem thêm

Liên hệ:

098 647 ****

Vị trí bản đồ

1,54 tỷ

2 PN, 1 WC
32.7 m²
47,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Urban City Hà Nam, X. Tiên Hiệp, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam
NT

Nguyen Tien Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đừng bỏ lỡ cơ hội này: Bỏ vốn chỉ 550tr cầm sổ đỏ căn hộ Sun Hà Nam trọn đời, nhận lãi trên 18%/năm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.