Tin đăng đã hết hạn.

Cực hot! Vốn 500tr đầu tư tại Sun Group, CĐT tặng gói nội thất 100tr, chiết khấu khủng lên tới 14%

Ngày đăng: 13/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

CĐT Sun Group chính thức mở bán căn hộ duplex mini trần cao 4.7m thiết kế 2 tầng cao thoáng - tối ưu được không gian sử dụng nhiều hơn:

- Căn hộ 2PN diện tích sàn 58m2 - diện tích sử dụng 92m2 giá bán từ 2tỷ.

* Chính sách quà tặng gói nội thất lì xì đầu xuân trừ trực tiếp vào giá bán:
- 50 triệu đối với căn studio.
- 80 triệu đối với căn 1PN + 1.
- 100 triệu đối với căn 2PN.

- Chính sách bán hàng ưu đãi khủng từ CĐT SUN GROUP tri ân khách hàng mua đợt này:
- Chiết khấu khủng lên đến 14%.
- Hỗ trợ vay 70%, lãi suất 0% + không trả gốc trong 24 tháng.
- Miễn phí dịch vụ quản lý vận hành lên tới 3 năm.
- Muôn vàn quà tặng cùng chính sách bán hàng ưu đãi thêm từ CĐT.

Anh chị liên hệ trực tiếp với em Hương - 097757899O để nhận thông tin chuyên sâu và đăng ký tham quan căn hộ mẫu Sun Urban City Hà Nam.
Chung cư Sun Urban City được hưởng toàn bộ 1.001 tiện ích tại Sun Urban City.
Dự án có 5 đại công viên lớn: Công viên Sun World 19,37ha (30/04/2025 khai trương), công viên Văn hóa có diện tích lớn 36,7ha, công thể thao có diện tích 22ha, công viên Lễ Hội diện tích khoảng 9ha, công viên sinh thái 13ha.
Vị trí trung tâm thành phố, cách khu công nghiệp với hàng ngàn chuyên gia nước ngoài làm việc tại đây. Chỉ 5 bước ra quảng trường nhạc nước điểm lễ hội, bắn pháo hoa lớn nhất Tỉnh.
Khai thác cho thuê homestay, du lịch được giá hơn chung cư Hà Nội.
Sổ đỏ lâu dài: Tăng giá trị bền vững, thu về dòng tiền 10 - 15 triệu/tháng từ cho thuê.
Nơi đặt trụ sở hành chính mới của Tỉnh, đảm bảo tiềm năng tăng giá vượt trội.
Đầu tư an toàn và tiềm năng lớn:
Phù hợp đầu tư cho thuê, x2 x3 giá trị hoặc an cư. Hưởng lợi trực tiếp từ sự phát triển hạ tầng, giao thông và các dự án trọng điểm.
Cơ hội vàng đầu tư ngay hôm nay để nhân đôi tài chính trong năm 2025!
Liên hệ chọn căn ngay:
Em Hương - 0977578990.

Xem thêm

Liên hệ:

097 757 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

2 tỷ

2 PN, 2 WC
92 m²
21,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Sun Urban City Hà Nam, X. Tiên Hiệp, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam
LH

Lan Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cực hot! Vốn 500tr đầu tư tại Sun Group, CĐT tặng gói nội thất 100tr, chiết khấu khủng lên tới 14% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.