Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ căn ngoại giao giá dưới 2 tỷ căn Duplex mini 3PN, chiết khấu 14% tặng gói nội thất 100tr

Ngày đăng: 15/03/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/20
Mô tả tin đăng

Mở bán chính thức căn hộ duplex mini trần cao 4.7m thiết kế 2 tầng cao thoáng - tối ưu được không gian sử dụng nhiều hơn tại dự án Sun Urban City - P.Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam.

Thông tin sản phẩm căn hộ Sun Urban City Hà Nam mở bán đa dạng diện tích:

- Căn hộ Studio diện tích sàn 32m - diện tích sử dụng 48m giá bán từ 1,3tỷ
- Căn hộ 1PN + 1 diện tích sàn 45m - diện tích sử dụng 68m giá bán từ 1,6 tỷ
- Căn hộ 2PN diện tích sàn 58m - diện tích sử dụng 92m giá bán từ 2tỷ

* Chính sách quà tặng gói nội thất lì xì đầu xuân trừ trực tiếp vào giá bán:
- 50 triệu đối với căn studio.
- 80 triệu đối với căn 1PN + 1.
- 100 triệu đối với căn 2PN.

- Chính sách bán hàng ưu đãi khủng từ CĐT SUN GROUP tri ân khách hàng mua đợt này:
- Chiết khấu khủng lên đến 14%.
- Hỗ trợ vay 70%, lãi suất 0% + không trả gốc trong 24 tháng.
- Miễn phí dịch vụ quản lý vận hành lên tới 3 năm.
- Muôn vàn quà tặng cùng chính sách bán hàng ưu đãi thêm từ CĐT.

- Vị trí phân khu 1 căn hộ chung cư Sun Urban City Hà Nam cực kỳ đắc địa:
Ôm trọn công viên lễ hội dài 1,5km rộng 9ha, công viên văn hóa, công viên sinh thái, gần kề 8 tòa chung cư với hơn 10.000 cư dân thuận tiên cho thuê mặt bằng, kinh doanh... Kết nối dễ dàng đến các tiện ích khác trong dự án cũng như khu vực lân cận, nằm tại trung tâm khu dân cư đã có sẵn.

Anh chị liên hệ trực tiếp với em Hương - 097757899O để nhận thông tin chuyên sâu và đăng ký tham quan căn hộ mẫu Sun Urban City Hà Nam.

Chung cư Sun Urban City được hưởng toàn bộ 1.001 tiện ích tại Sun Urban City, đại đô thị đầu tiên quy mô 420ha.
Dự án có 5 đại công viên lớn:
+ Công viên Sun World có diện tích 19,37ha dự kiến khai trương 30/04/2025.
+ Công viên Văn hóa có diện tích lớn 36,7ha.
+ Công thể thao có diện tích 22ha.
+ Công viên Lễ Hội diện tích khoảng 9ha.
+ Công viên sinh thái 13ha.
- Căn hộ chung cư Sun Urban City Hà Nam.
+ Thiết kế 100% căn hộ duplex thông tầng, trần cao 4,5m (tầng 1 cao 2,3m, tầng 2 cao 2m), kính mặt ngoài full 4m, hút mùi trục đứng lên sân thượng.
Ngoài ra dự án còn có các loại hình căn hộ nhà phố thương mại, liên kề, biệt thự

Mọi chi tiết quý khách vui lòng liên hệ: Ms Hương 097757899O

Đại lý F1 phân phối chính thức xin gửi tới Quý khách hàng các thông tin đầy đủ về dự án chung cư cao cấp Sun Urban City Hà Nam. Với mục tiêu khách hàng đặt mua căn sớm sẽ được chọn căn, chọn tầng, chọn vị trí, chọn hướng, chọn view và chọn căn đẹp nhất dự án với giá rất hợp lý và được chiết khấu theo chương trình chiết khấu của tập đoàn Sun Group.

Xem thêm

Liên hệ:

097 757 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2 tỷ

3 PN, 2 WC
91.98 m²
21,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Sun Urban City Hà Nam, X. Tiên Hiệp, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam
LH

Lan Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn ngoại giao giá dưới 2 tỷ căn Duplex mini 3PN, chiết khấu 14% tặng gói nội thất 100tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.