Tin đăng đã hết hạn.

Em Tuyết có 05 căn ngoại giao Vip studio, 1BR CK 18% tại Sun Urban City Hà Nam. LH em: 0359513806

Ngày đăng: 17/02/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Sỏ hữu ngay căn hộ siêu Vip cao cấp nhất Hà Nam, trong quy mô 420ha.
- Chung cư: Gồm 8 tòa nhà cao 9 tầng ~ 2200 căn hộ.
(Loại hình: Studio, 1BR +, và 2BR + ).
Diện tích: 29m2, 32m2, 45m2, 55m2, 58m2).
CHuẩn bị mở bán tòa A2 và A4 đẹp nhất nhì dự án
+ Thiết kế theo phong cách sang trọng với chiều cao tầng 4,5m, thiết kế giống căn hộ duplex..
+ Đa dạng loại hình căn hộ, thiết kế full kính đón ánh sáng tự nhiên.
- Mức giá hợp lý với căn studio: 1.4- 1,6 tỉ.
- Căn 1BR giá tầm 1,6-1,8 tỉ (thiết kế được 3 ngủ).
- Căn 2 BR: Giá 2,237 - 2,9 tỉ thùy vị trí (thiết kế được 5 ngủ).

LH em tư vấn chi tiết ạ: 0359.513.806.

Đây là dự án Khu đô thị hiện đại, văn minh đầu tiên tại Hà Nam, hứa hẹn sẽ là dự án đáng sống, thu hút khách du lịch và dân cư tại Hà Nam, Hà Nội và các tỉnh lân cận về sinh sống.

LH em ngay để lấy được căn giá tốt, vị trí đẹp nhất ạ: 0359.513.806.

Xem thêm

Liên hệ:

035 951 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

1,6 tỷ

2 PN, 1 WC
48.2 m²
33,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Sun Urban City Hà Nam, X. Tiên Hiệp, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam
ĐT

Đào Thị Tuyết

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Em Tuyết có 05 căn ngoại giao Vip studio, 1BR CK 18% tại Sun Urban City Hà Nam. LH em: 0359513806 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.