Tin đăng đã hết hạn.

Chung cư Yên Bình Complex căn hộ 2pn đẳng cấp tiện nghi bậc nhất tại Thái Nguyên

Ngày đăng: 18/09/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Chung cư Yên Bình Complex. Căn hộ chuẩn chuyên gia - nơi hội tụ cộng đồng tinh anh tại thủ phủ công nghiệp. Sở hữu vị trí đắc địa: Giữa Trung tâm KĐT Yên Bình 73ha, Thái Nguyên. - Cạnh Nhà máy lớn nhất toàn cầu của tập đoàn Samsung (có vốn đầu từ 7,5 tỷ đô). - Cạnh Khu công nghiệp Yên Bình 1 hơn 600ha đã hoàn thiện full 100%. - Gần KCN Yên Bình 2 và 3. Tổng diện tích 600ha, vốn đầu tư hơn 7000 tỷ, đã khởi công. - Gần đại siêu Thị Lote, Nút giao Yên Bình cao tốc Hà Nội - Thái Nguyên. Căn hộ Yên Bình Complex. - Vốn đầu tư nhỏ: Chỉ từ 1,2x tỷ/căn, vốn tự có chỉ từ 400 triệu. - Thiết kế thông minh với diện tích từ 52m2 - 61m2 - 73m2, bố trí công năng từ 1PN - 2PN - 3PN. - Đầu tư cho thuê được ngay với nguồn nhu cầu dồi dào từ các Chuyên gia, quản lý tại KCN hiện hữu, và trong 2 năm tới. Liên hệ nhận thông tin ngay: 0977798478

Xem thêm

Liên hệ:

097 779 ****

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

2 PN, 2 WC
61 m²
24,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Yên Bình Xanh, P. Trần Nguyên Hãn, P. Đồng Tiến, Tp. Phổ Yên, T. Thái Nguyên
PH

Phương Hiền❤️

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chung cư Yên Bình Complex căn hộ 2pn đẳng cấp tiện nghi bậc nhất tại Thái Nguyên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.