Tin đăng đã hết hạn.

Suất ngoại giao 1.350 tỷ căn 2PN chung cư Yên Bình Complex cạnh Sam Sung Thái Nguyên

Ngày đăng: 22/07/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn chung cư Yên Bình Conplex trong quần thể dự án Yên Bình Horizon vị trí đắc dịa. 53m2, 2PN, 1VS. Bàn giao full nội thất cao cấp. Giá bán chỉ 1 tỷ 35 đã bao gồm tất cả các loại thuế phí. Anh chị nào quan tâm call e 0389253628 để biết chi tiết. yenbinhcomplex.com

Xem thêm

Liên hệ:

038 925 ****

Vị trí bản đồ

1,35 tỷ

2 PN, 1 WC
53 m²
25,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Yên Bình Xanh, P. Trần Nguyên Hãn, P. Đồng Tiến, Tp. Phổ Yên, T. Thái Nguyên
PP

Phương Phạm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Suất ngoại giao 1.350 tỷ căn 2PN chung cư Yên Bình Complex cạnh Sam Sung Thái Nguyên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.