Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN - 140m2 Ocean Vista giá tốt đầu tư chỉ 4tỷ250 triệu view biển, đầy đủ nội thất

Ngày đăng: 07/05/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

1. Vị trí và view biển: Giá trị không thể thay thế.
View trực diện biển luôn là yếu tố đắt giá nhất trong phân khúc căn hộ nghỉ dưỡng hoặc đầu tư. Khách hàng không chỉ mua nơi ở mà còn sở hữu cảm xúc và trải nghiệm sống đẳng cấp.

Những căn hộ có tầm nhìn ra biển luôn giữ giá tốt và khả năng tăng giá cao, đặc biệt trong bối cảnh quỹ đất ven biển ngày càng khan hiếm.

2. Thiết kế 3 phòng ngủ đáp ứng nhu cầu đa dạng.
Với 3 phòng ngủ, căn hộ phù hợp cả với gia đình lớn, nhóm khách du lịch hoặc cho thuê nghỉ dưỡng cao cấp.

Tối ưu hóa công năng sử dụng: Vừa có thể ở lâu dài, vừa dễ dàng khai thác cho thuê theo hình thức ngắn hạn (Airbnb, Booking) hoặc dài hạn.

3. Giá đầu tư cực tốt: 4.250.000.000 VNĐ.
Mức giá này là rất cạnh tranh trong phân khúc căn hộ ven biển 3 phòng ngủ có pháp lý rõ ràng và sở hữu lâu dài.

So với các dự án cùng loại tại các thành phố du lịch biển như Nha Trang, Đà Nẵng, Vũng Tàu, Phú Quốc,... Thì đây là giá trị đầu tư hiệu quả, với tiềm năng tăng giá mạnh mẽ trong vòng 25 năm tới.

4. Pháp lý sở hữu lâu dài điểm cộng quan trọng.
Sở hữu lâu dài là điểm cực kỳ hấp dẫn với người Việt, vì giúp đảm bảo giá trị tài sản bền vững.

Các sản phẩm view biển có pháp lý sở hữu lâu dài rất hiếm, thường chỉ xuất hiện trong các dự án cao cấp và được săn đón mạnh mẽ.

5. Tiềm năng khai thác cho thuê dòng tiền ổn định.
Nằm tại khu vực có tiềm năng du lịch, căn hộ 3PN view biển có thể tạo dòng tiền 812%/năm nếu cho thuê ngắn hạn.

Vừa có thể nghỉ dưỡng khi cần, vừa tạo thu nhập thụ động quanh năm.

Tóm tắt lý do nên mua ngay:
View biển độc tôn Tăng giá mạnh theo thời gian.

Thiết kế 3PN linh hoạt Ở, nghỉ dưỡng, cho thuê đều hiệu quả.

Pháp lý sở hữu lâu dài an toàn tuyệt đối khi đầu tư.

Giá cực tốt: 4,25 tỷ Khó tìm căn thứ hai tương tự trên thị trường.
Liên hệ ngay Mai Phương 0919.503746 để được tư vấn miễn phi và xem nhà.
Nhận ký gửi mua bán và cho thuê căn hộ Ocean Vista.

Xem thêm

Liên hệ:

091 950 ****

Vị trí bản đồ

4,25 tỷ

3 PN
140 m²
30,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Ocean Vista, Đ. Phú Hải, P. Mũi Né, Tp. Phan Thiết, T. Bình Thuận
MP

Ms Phuong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN - 140m2 Ocean Vista giá tốt đầu tư chỉ 4tỷ250 triệu view biển, đầy đủ nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.