Tin đăng đã hết hạn.

Bán CH Ocean Vista, Nguyễn Đình Chiểu, Phú Hài, Phan Thiết, 3,65 tỷ, 112m2, view biển đẹp

Ngày đăng: 01/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Ocean Vista tọa lạc tại Nguyễn Đình Chiểu, Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận, là một căn hộ chung cư cực chất dành cho những ai ưa thích không gian sống thoải mái và hiện đại. Căn hộ này có diện tích 112m2, thiết kế 1PK, 1 Bếp, 2PN, 2WC, nội thất đầy đủ với các món đồ như sofa, giường, tủ bếp, và máy lạnh, sẵn sàng cho cuộc sống mới tiện nghi với tiện ích nội khu tiêu chuẩn 5* như sân Golf 18 lỗ Sea Links City, pickle ball, sân tennis, nhà hàng, đặc biệt là khu căn hộ hiếm hoi được xây dựng thấp tầng, mật độ xây dựng thấp, căn hộ thiết kế rộng rãi đảm bảo không gian sống bậc nhất.

- Giá cực tốt: 3,65 tỷ VND thương lượng thêm cho khách thiện chí.
- Pháp lý đầy đủ, sổ sổ Hồng sở hữu Vĩnh viễn.
- View biển đẹp, không gian thoáng đãng, phù hợp cho những ai thích tận hưởng không khí trong lành, nghĩ dưỡng
- Vị trí địa lý đắc địa: gần sân bay Phan Thiết, gần trung tâm thành phố PT, cách HCM chỉ 2h đồng hồ đi xe, cách TP Đà Lạt chỉ 2h đồng hồ qua QL 28B đang nâng cấp mở rộng

Địa điểm xung quanh:
- Gần muine kitesurf school (mks), thích hợp cho các hoạt động thể thao dưới nước.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: 0919503746 - Mai Phương.

Xem thêm

Liên hệ:

091 950 ****

Vị trí bản đồ

3,65 tỷ

1 PN, 2 WC
112 m²
32,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Ocean Vista, Đ. Phú Hải, P. Mũi Né, Tp. Phan Thiết, T. Bình Thuận
MP

Ms Phuong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CH Ocean Vista, Nguyễn Đình Chiểu, Phú Hài, Phan Thiết, 3,65 tỷ, 112m2, view biển đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.