Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ với 450 triệu đã có thể mua căn hộ cao cấp full nội thất tiêu chuẩn 4* tại Phan Rang

Ngày đăng: 11/08/2025

5.3
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Hacom Tower căn hộ cao cấp - tiêu chuẩn 4* lần đầu tiên tại Phan Rang - Nam Khánh Hoà

AN CƯ LÝ TƯỞNG - NGHỈ DƯỠNG CAO CẤP - ĐẦU TƯ THÔNG MINH - CHO THUÊ SINH LỜI BỀN VỮNG.

HACOM TOWER có tổng diện tích: 2,3ha (bao gồm 146 căn Nhà liền kề)

• 2 tòa tháp cao tầng - 02 tầng hầm - từ tầng 1 đến tầng 5 là trung tâm thương mại - từ tầng 6 trở lên là căn hộ cao cấp) - Hồ Sinh Thái rộng 12,73 ha.

• Tòa A cao 25 tầng: 209 căn hộ chung cư cao cấp , 5 căn Penthouse.

• Tòa B cao 23 tầng: 289 căn hộ khách sạn.

Diện tích đa dạng: - Căn Studio: 37m2 - 44m2

- Căn 1PN: 43m2 - 46,5m2

- Căn 1PN + 1 : 50m2

- Căn 2PN: 68m2 - 77m2

- Căn 3PN: 96m2

Vị trí: đường 16/4 trung tâm Phan Rang, ngay Hồ Sinh Thái, Quảng Trường, 1 trục xuống biển Bình Sơn.

Tiện ích nội khu và ngoại khu đầy đủ: trung tâm thương mại, siêu thị, khu vui chơi giải trí, gym, spa, rạp chiếu phim, hồ bơi ,...

Tiến độ thanh toán linh hoạt:

- Thanh toán sớm 70%

- Thanh toán sớm 50%

- Thanh toán tiến độ

- Ngân hàng hỗ trợ vay 70% (ân hạn gốc lãi 18 tháng).

Chính sách chiết khấu hấp dẫn

Pháp lý: sổ hồng sở hữu lâu dài.

Hotline/zalo: - Ms. Thu Trang BĐS mang đến cơ hội an cư và đầu tư lý tưởng.

Xem thêm

Liên hệ:

085 229 ****

Vị trí bản đồ

1,9 tỷ

1 PN
48 m²
39,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. 16/4, P. Mỹ Bình, Tp. Phan Rang - Tháp Chàm, T. Ninh Thuận
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ với 450 triệu đã có thể mua căn hộ cao cấp full nội thất tiêu chuẩn 4* tại Phan Rang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.