Bán rẻ căn Studio Scenia Bay Nha Trang, DT 46m2 full nội thất chỉ 3.1 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

SỞ HỮU CĂN HỘ STUDIO tầng 9 VIEW BIỂN CHỈ 3,1 TỶ TẠI Scenia Bay Nha TrangSỞ HỮU LÂU DÀI (HIẾM CÓ cho căn hộ sát biển) Có những căn hộ không chỉ để ở mà là tận hưởng mỗi ngày như đang nghỉ dưỡng Diện tích 46m² thiết kế full nội thất như hình Ban công Đông Bắc đón gió biển mát quanh năm Máy lạnh âm trần chuẩn sống luxury yên tĩnh, riêng tư - Tầng 9 dễ đi lại, nhanh chóng View biển + phố thoáng đãng, ban công kính rộng cực chill Hồ bơi tầng 31 miễn phí + sân vườn thư giãn Vị trí sát biển Bắc Nha Trang 4 mặt tiền giao thông thuận tiện Giá chỉ: 3,1 tỷ (bao phí thuế - không lo 5% nhận sổ) Khai thác cho thuê: 11-13 triệu/tháng Vừa ở nghỉ dưỡng vừa đầu tư giữ tiền cực tốt Liên hệ Ms. Hằng xem trực tiếp và hỗ trợ tư vấn pháp lý căn hộ 0972331587SCC: KH-00091)

Xem thêm

Liên hệ:

097 233 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

3,1 tỷ

1 PN, 1 WC
46 m²
67,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Scenia Bay Nha Trang, P. Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0972331587

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán rẻ căn Studio Scenia Bay Nha Trang, DT 46m2 full nội thất chỉ 3.1 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.