Kiều Trinh - bán căn hộ MTVT nội thất đẹp giá tốt Căn 16 tầng 12A tòa OC2A, hướng ĐN mát mẻ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Hướng Đông Nam đón gió biển, mát mẻ quanh năm. Diện tích: 52m². Thiết kế: 2 phòng ngủ, 1 WC, ban công rộng thoáng. Full nội thất đẹp, chắc chắn chỉ việc xách vali vào ở. Giá bán: 2tỷ580triệu (bao gồm toàn bộ thuế phí sang tên). Pháp lý đầy đủ sẵn sàng công chứng sang tên. Xem nhà: 0868222793 Trinh.

Xem thêm

Liên hệ:

086 822 ****

Vị trí bản đồ

2,58 tỷ

2 PN, 1 WC
52 m²
49,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Mường Thanh Viễn Triều, P. Vĩnh Phước, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NT

Nguyễn Kiều Trinh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Kiều Trinh - bán căn hộ MTVT nội thất đẹp giá tốt Căn 16 tầng 12A tòa OC2A, hướng ĐN mát mẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.