Duy nhất căn CT2 VCN Phước Hải 47m² Full nội thất đẹp Ban công Đông Nam

Ngày đăng: 21/05/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Duy nhất căn hộ chung cư ct2 vcn Phước Hải . Diện tích :47m2, 1 pn 1 wc. Full nội thất đẹp . Ban công hướng đông nam Giá bán : 2,750 tỷ liên hệ: 0906431262

Xem thêm

Liên hệ:

090 643 ****

Vị trí bản đồ

2,75 tỷ

47 m²
58,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Chung cư CT2 VCN Phước Hải, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
PH

PHẠM HÀ

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Duy nhất căn CT2 VCN Phước Hải 47m² Full nội thất đẹp Ban công Đông Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.