Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2PN Nha Trang góc hiếm view hồ, tầng cao CT3 Vĩnh Điềm Trung.Sổ hồng sang tên tặng nội that

Ngày đăng: 04/11/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 2PN view hồ, góc hiếm tầng cao giá tốt nhất thị trường toà Ct3 Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang . Căn hộ hiếm Góc CT3 Vĩnh Điềm Trung View Hồ bơi - Diện tích: 74m2 | 2 phòng ngủ, 2 wc - Phòng ngủ có ban công, đón gió mát cả ngày - View hồ cực đẹp, không gian sống lý tưởng Tiện ích xung quanh đầy đủ: siêu thị, bệnh viện, trường học, công viên, hồ điều hoà, chợ, rạp chiếu phim.. đầy đủ, cách vài bước chân Từ căn hộ ra biển chỉ tầm 10 phút đi xe. Rất thuận tiện di chuyển. Giá bán: 3tỷ 850triệu ( bao toàn bộ thuế), full nội thất mới làm xịn xò. Đang có hợp đồng thuê 12tr/tháng. Vừa mới ký hợp đồng 1 Năm, ưu tiên khách cho thuê tiếp hợp đồng để lấy dòng tiền! Mã căn 04B , tầng cao Anh chị mua căn hộ Vĩnh Ngọc, căn hộ 2PN Nha Trang giá tốt, căn hộ để ở gia đình hoặc cho thuê dòng tiền thì căn này rất thích hợp. Liên hệ Thành An 0901911446 chuyên căn hộ Nha Trang

Xem thêm

Liên hệ:

090 191 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,85 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
52,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
CT3 Vĩnh Điềm Trung, Đ. 19/5, X. Vĩnh Hiệp, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
LA

Lê Thanh An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2PN Nha Trang góc hiếm view hồ, tầng cao CT3 Vĩnh Điềm Trung.Sổ hồng sang tên tặng nội that - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.