Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn hộ biển 58.8m full nội thất 2PN 2WC giá siêu tốt chỉ 3.65 tỷ

Ngày đăng: 31/10/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ 3426 OC2B Xanh bơ pastel chạm cảm xúc, view biển phố chạm trái tim Giá siêu tốt chỉ 3ty650 Diện tích 58,8m² thiết kế 2 phòng ngủ, 2 WC tối ưu không gian, mở rộng ánh sáng tự nhiên và đón trọn hơi thở biển khơi. Màu sơn được lựa chọn tỉ mỉ và đồng bộ theo tông xanh bơ pastel phối trắng kem Nội thất được phối trọn gu: Sofa bọc da trắng pha kem thanh lịch, tinh khôi. Cây xanh len lỏi khắp không gian, mang hơi thở thiên nhiên vào từng góc nhỏ. View biển phố hoà hợp như tranh, từ ban công nhìn xuống là sóng xanh vỗ về, nhìn xa là phố thị rực rỡ đèn đêm. Giá bán: 3 tỷ 650 Liên hệ Ms. Hằng xem trực tiếp và hỗ trợ tư vấn pháp lý căn hộ 0972331587SCC: KH-00091)

Xem thêm

Liên hệ:

097 233 ****

Vị trí bản đồ

3,65 tỷ

2 PN, 2 WC
58.8 m²
62,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Mường Thanh Viễn Triều, P. Vĩnh Phước, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0972331587

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ biển 58.8m full nội thất 2PN 2WC giá siêu tốt chỉ 3.65 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.