Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN chung cư CT3 VCN Phước Hải - Có sổ hồng, giá rẻ 3,34 tỷ

Ngày đăng: 30/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chủ giảm giá bán. Bán căn hộ CT3 VCN Phước Hải, Nha Trang. Diện tích 70m2 có 2 phòng ngủ, 1 vệ sinh đầy đủ nội thất tốt, dọn vào ở liền. Hướng cửa chính Tây bắc, ban công đông nam. Pháp lí: Sổ hồng. Giá 3 tỷ 340 triệu bao sang tên. Liên hệ 0868164129 Trường An.

Xem thêm

Liên hệ:

086 816 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,34 tỷ

2 PN, 1 WC
70 m²
47,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị VCN Phước Hải, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TA

Trường An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN chung cư CT3 VCN Phước Hải - Có sổ hồng, giá rẻ 3,34 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.