Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3pn chung cư ct4 vcn phước hải - nha trang - căn trống ko nội thất

Ngày đăng: 22/10/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ 3PN CHUNG CƯ CT4 VCN PHƯỚC HẢI - NHA TRANG - CĂN TRỐNG KO NỘI THẤT -Vị trí ngay trung tâm đầy đủ các tiện ích, gần công viên, ngân hàng... -Diện tích: 93,50m² (3PN - 2VS ) - Tầng Trung - Cửa chính hướng Tây, ban công hướng Đông. Giá bán: 4tỷ6 (không bao 5%)

Xem thêm

Liên hệ:

092 979 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

4,6 tỷ

3 PN, 2 WC
93.5 m²
49,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Căn hộ CT4 VCN Phước Hải, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0929791259

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3pn chung cư ct4 vcn phước hải - nha trang - căn trống ko nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.