Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư CT1 VCN Phước Hải, 3,45 tỷ, 72,5 m2, Chính chủ, Hot!

Ngày đăng: 24/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư CT1 VCN Phước Hải tọa lạc tại Cao Bá Quát - Cầu Lùng, Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. - Diện tích 72,5 m2, 2PN, 1WC với thiết kế thông minh và tối ưu hóa không gian sống. - Hướng cửa chính Đông Nam, ban công Bắc mang lại ánh sáng tự nhiên và phong thủy tốt. - Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ/sổ hồng, đảm bảo an tâm cho người sở hữu. - Gần các tiện ích như bệnh viện Đa khoa Khánh Hòa, công viên 23 tháng 10, và siêu thị Co.opmart Nha Trang. Địa điểm xung quanh: - Bệnh viện Đa khoa Khánh Hòa, Trung tâm dịch vụ y tế - Bệnh viện Đa khoa tỉnh Khánh Hòa. - Công viên 23 tháng 10, Công viên Phước Hải, Công viên Võ Văn Ký. - Trường mầm non tư thục Minh Anh, Nha Trang Fun Divers, ABC Kindergarten. - Siêu thị tiện lợi 24/7 4Fmart, Siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng, Siêu thị Co.opmart Nha Trang. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0792560750, liên hệ với Lê Tuấn Kiệt.

Xem thêm

Liên hệ:

079 256 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

3,45 tỷ

2 PN, 1 WC
72.5 m²
47,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị VCN Phước Hải, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
LK

Lê Tuấn Kiệt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư CT1 VCN Phước Hải, 3,45 tỷ, 72,5 m2, Chính chủ, Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.