Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2PN CT4 VCN Phước Hải, view biển thấy được pháo hoa

Ngày đăng: 21/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn 2PN CT4 VCN Phước Hải, view biển thấy được pháo hoa. - DT: 75.57m2 ban công Đông Bắc. 2PN, 2WC - Ban công hướng ĐB - Tầng cao, full nội thất - Giá bán: 3,8 tỷ Liên hệ em: 0935755321 Ngọc Anh (phone/zalo). - Địa điểm xung quanh Căn hộ nằm gần công viên Phước Hải và công viên Nguyễn Văn Bảy, tạo không gian xanh cho cư dân. Gần đó cũng có các siêu thị tiện lợi như 4FMart, J24 Mart và Co.opmart Nha Trang, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày. Trường mầm non tư thục Minh Anh và Nha Trang Fun Divers cũng nằm trong khu vực, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 575 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

2 PN, 2 WC
75.57 m²
50,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị VCN Phước Hải, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
PA

Phạm Ngọc Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2PN CT4 VCN Phước Hải, view biển thấy được pháo hoa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.