Tin đăng đã hết hạn.

Kiều Trinh -89m2 Hàng Hiếm Giá Rẻ Nội Thất Xịn Cho Thuê Ngay 20Tr/tháng

Ngày đăng: 13/10/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ GỞI BÁN NHANH CĂN HỘ MƯỜNG THANH VIỄN TRIỀU Căn hộ 2916 Tầng 29 căn 16 . Toà OC3 -Diện tích 89m2 gồm 3pn, 2ưc -Thiết kế nội thất gỗ xịn, bền theo thời gian. -G.i.á 4 tỷ 580. Bao hết phí sang tên -Hồ sơ giấy tờ có sẵn sang tên ngay nếu khách muốn nhận nhà ở luôn ạ Trinh 0868222793

Xem thêm

Liên hệ:

086 822 ****

Vị trí bản đồ

4,58 tỷ

3 PN, 2 WC
89 m²
51,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Mường Thanh Viễn Triều, P. Vĩnh Phước, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NT

Nguyễn Kiều Trinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Kiều Trinh -89m2 Hàng Hiếm Giá Rẻ Nội Thất Xịn Cho Thuê Ngay 20Tr/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.