Tin đăng đã hết hạn.

RẺ nhất thị trường- Bán căn hộ 64.8m2(2PN) ở CT1 VCN Phước Hải có nội thất giá chỉ 2.950 tỷ còn bớt

Ngày đăng: 15/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

* Chính Chủ thiện chí bán căn hộ 64.8m2 (2PN) ở CT1 VCN Phước Hải có nội thất giá chỉ 2.950 tỷ còn bớt thiện chí. - Pháp lý minh bạch: Sổ hồng lâu dài - Diện tích: 64.8m2 (2pn,1wc) - Ban công: Tây Nam, view nhìn về Khu đô thị và tòa nhà VCN. - Để lại nội thất như hình ảnh - Khu vực sầm uất, tiện ích đầy đủ *Giá RẺ chỉ 2.950 tỷ- còn Bớt Thiện chí- bao thuế phí sang tên. - Cô chú anh chị thiện chí quan tâm vui lòng Liên hệ em Yến nhé! * Liên hệ: 0934836595Phone/Zalo)- Kim Yến- Chuyên bán căn hộ VCN Nha Trang. *Cảm ơn Quý khách đã xem tin ạ! #BancanhoCT1PhuocHaigiare #BancanhoganbiengiareNhaTrang #BancanhoVCNNhaTranggiare

Xem thêm

Liên hệ:

093 483 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2,95 tỷ

2 PN, 1 WC
64.8 m²
45,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị VCN Phước Hải, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
YK

Yến Kim

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết RẺ nhất thị trường- Bán căn hộ 64.8m2(2PN) ở CT1 VCN Phước Hải có nội thất giá chỉ 2.950 tỷ còn bớt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.