Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ Nha Trang 2PN1WC 2,345 tỷ - khu đô thị Vĩnh điềm Trung Gần siêu thị GO

Ngày đăng: 10/10/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/24
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Ct5- Vĩnh Điềm Trung. View A1 ngắm núi cô tiên - Diện tích: 59m2 - 2p ngủ,1wc - Full nội thất mới tinh, xách vali vào ở ngay - Tiện ích: Gần bệnh viện SG-NT, siêu thị Go, trường quốc tế, trung tâm hành chính Giá bán: 2ty345 ( bớt lộc ). LH: Thành Quang 0915620867 1391

Xem thêm

Liên hệ:

091 562 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2,35 tỷ

2 PN, 1 WC
59 m²
39,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Ngọc, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NQ

Nguyễn Thành Quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Nha Trang 2PN1WC 2,345 tỷ - khu đô thị Vĩnh điềm Trung Gần siêu thị GO - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.