Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu căn hộ view biển đắt giá - " giá " lại quá mềm!

Ngày đăng: 10/10/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Chỉ cần bước chân ra ban công, cả vịnh Nha Trang và Hòn Chồng tuyệt đẹp đã nằm trọn trong tầm mắt. Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hoặc an cư lý tưởng tại Mường Thanh Viễn Triều khu căn hộ ven biển hot nhất hiện nay! Thông tin căn hộ nổi bật: Mã căn: 12A28 Tòa OC1B (Tầng 12A, căn số 28) Diện tích: 59m² - Thiết kế thông minh với 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh Ban công hướng Đông Bắc đón gió biển tự nhiên, mát mẻ quanh năm View biển Hòn Chồng siêu thoáng Không gian sống trong lành, thư giãn mỗi ngày Giá chào bán chỉ: 3,280 tỷ Cơ hội hiếm có với mức giá cực kỳ cạnh tranh Vị trí đắc địa - Chạm biển chỉ vài bước chân! Sát biển - lý tưởng cho nghỉ dưỡng hoặc khai thác cho thuê Tiện ích đầy đủ: hồ bơi, siêu thị, gym, nhà hàng, café... Kết nối trung tâm, chợ, trường học, bến xe cực kỳ thuận tiện Liên hệ ngay hôm nay để sở hữu căn hộ biển lý tưởng - nơi cuộc sống hòa mình vào thiên nhiên nhưng vẫn đủ đầy tiện nghi hiện đại! 0342536782 Ms.Lý Yến

Xem thêm

Liên hệ:

034 253 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,28 tỷ

2 PN, 2 WC
59 m²
55,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Mường Thanh Viễn Triều, P. Vĩnh Phước, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
LY

Lê Thị Yến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu căn hộ view biển đắt giá - " giá " lại quá mềm! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.