Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn góc số 1 tầng trung chung cư CT3 vĩnh điềm trung

Ngày đăng: 08/10/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán căn góc chung cư CT3, ban công đông bắc, căn 01, nội thất cơ bản. Giá bán 3,57 tỷ Anh chị quan tâm Lh em An 0908005987

Xem thêm

Liên hệ:

090 800 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,57 tỷ

2 PN, 2 WC
74.4 m²
47,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
CT3 Vĩnh Điềm Trung, Đ. 19/5, X. Vĩnh Hiệp, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
ĐA

Đặng Xuân An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn góc số 1 tầng trung chung cư CT3 vĩnh điềm trung - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.