Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC CT2 ,2PN, 47m2 tại Tố Hữu, Phước Hải, Nha Trang, 2,55 tỷ đẹp xuất sắc

Ngày đăng: 03/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại Tố Hữu, Phước Hải, Nha Trang đang chờ đón chủ nhân mới. - Với diện tích 47m2, căn hộ này có thiết kế cơ bản, phù hợp với nhu cầu sống hiện đại của giới trẻ. - Cửa chính hướng Tây Bắc, ban công Đông Nam, phong thủy cực tốt để mang lại tài lộc cho gia chủ. Giá bán: 2,55 tỷ VND. Căn hộ nằm trong dự án Chung cư CT2 VCN Phước Hải, được đầu tư bởi VCN, với thiết kế hiện đại, bao gồm 21 tầng và tổng cộng 372 căn hộ. Khu đô thị được xây dựng trên diện tích 5.029,9m2, với nhiều tiện ích nổi bật như bãi đậu xe, sân chơi trẻ em, thang máy, hồ bơi, bảo vệ 24/7, và phòng tập gym. Giới thiệu tổng quan dự án: - Địa điểm: Mặt tiền đường Tố Hữu, Phường Phước Hải, Thành phố Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa - Nhà đầu tư: VCN - Tiện ích: Kết nối với siêu thị CoopMart, trường học, ga Nha Trang, bờ biển Trần Phú - Thiết kế: 21 tầng, 372 căn hộ, diện tích xây dựng 3.250,65m2, tổng diện tích sàn 44.953,03m2. Liên hệ để biết thêm chi tiết: Bích Châu 0935940488

Xem thêm

Liên hệ:

093 594 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,55 tỷ

2 PN, 1 WC
47 m²
54,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Chung cư CT2 VCN Phước Hải, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
CR

Chau Ruby

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC CT2 ,2PN, 47m2 tại Tố Hữu, Phước Hải, Nha Trang, 2,55 tỷ đẹp xuất sắc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.