Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Mường Thanh Luxury Viễn Triều Nha Trang Khánh Hòa, full nội thất, 3,05 tỷ

Ngày đăng: 02/10/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Mường Thanh Luxury Viễn Triều Nha Trang full nội thất cao cấp, giá 3,05 tỷ. Vị trí: Chung cư Mường Thanh Luxury Viễn Triều ngay bờ biển Nha Trang, trung tâm du lịch sầm uất, thuận tiện ở và đầu tư cho thuê. Thông tin căn hộ: Diện tích: 60m². Tầng: 5. Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 vệ sinh. View: Nội khu thoáng mát, yên tĩnh. Nội thất: Full đồ cao cấp, sang trọng, chỉ việc xách vali vào ở. Giá bán: 3,05 tỷ Giá tốt nhất thị trường. Ưu điểm nổi bật: Vị trí sát biển, thuận lợi cho nghỉ dưỡng và cho thuê ngắn/dài hạn. Nội thất xịn, hiện trạng như hình, tiết kiệm chi phí setup cho chủ mới. Pháp lý minh bạch, sổ hồng đầy đủ, giao dịch nhanh chóng. Khu dân cư cao cấp, an ninh 24/7, tiện ích nội khu hiện đại: Hồ bơi, gym, spa, nhà hàng, café. Liên hệ ngay: 0981192688 để xem nhà thực tế & nhận thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

098 119 ****

Vị trí bản đồ

3,05 tỷ

2 PN
60 m²
50,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Mường Thanh Viễn Triều, P. Vĩnh Phước, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
HX

Hoàng Thị Xuân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Mường Thanh Luxury Viễn Triều Nha Trang Khánh Hòa, full nội thất, 3,05 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.