Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội hiếm - giá tốt khó tin - Mường Thanh Viễn Triều

Ngày đăng: 02/10/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Căn hộ view biển, tầng trung mát mẻ chỉ còn duy nhất 1 căn! Căn số 1222 Tầng 12, Tòa OC2A Mường Thanh Viễn Triều, Nha Trang. Vị trí vàng, đối diện biển chỉ cần vài bước là chạm sóng! Thông tin căn hộ nổi bật: Diện tích: 70.56m² không gian rộng rãi, bố trí hợp lý. Thiết kế: 2 phòng ngủ 2WC phòng khách bếp ban công thông thoáng. Hướng Đông Nam đón gió mát, tránh nắng gắt. Full nội thất hiện đại, sử dụng gỗ tự nhiên cao cấp, vào ở ngay không cần sắm sửa gì thêm. Giá bán chỉ: 3,5 tỷ. Có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí. Bao toàn bộ phí sang tên thủ tục nhanh chóng. Liên hệ ngay: 0342536782Ms. Lý Yến). Đừng bỏ lỡ căn đẹp, giá tốt thế này không còn nhiều đâu!

Xem thêm

Liên hệ:

034 253 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

2 PN, 2 WC
70.56 m²
49,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Mường Thanh Viễn Triều, P. Vĩnh Phước, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
LY

Lê Thị Yến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội hiếm - giá tốt khó tin - Mường Thanh Viễn Triều - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.