Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Hoàng Quân Nha Trang. Diện tích 59m², 2PN, 2WC full nội thất. Giá chỉ 1,9 tỷ

Ngày đăng: 03/10/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 2PN Hoàng Quân Nha Trang full nội thất vào ở ngay. Địa chỉ: Chung cư Hoàng Quân, Vĩnh Hòa, TP biển Nha Trang. Diện tích: 59m². Kết cấu: 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh ban công thoáng mát. Tình trạng: Căn hộ full nội thất cao cấp, vào ở ngay. Ưu điểm nổi bật: - Thiết kế hợp lý, không gian tối ưu, ánh sáng tự nhiên tốt. - View thoáng mát. - Nội thất đầy đủ: Sofa, giường, tủ, tủ lạnh, máy lạnh, máy giặt, bếp trên bếp dưới. - Nằm trong khu vực dân cư hiện hữu, an ninh, gần chợ, trường học, bãi biển, siêu thị. - Giao thông thuận tiện, kết nối dễ dàng đến trung tâm thành phố và các khu du lịch nổi tiếng. Giá bán: Chỉ 1,9 tỷ. Giá hợp lý trong khu vực. Hỗ trợ thủ tục pháp lý ngân hàng nếu cần. Liên hệ xem nhà thực tế: 0909871039 Khách thiện chí gọi trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

090 987 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

1,9 tỷ

2 PN, 2 WC
59 m²
32,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
HQC Nha Trang, P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
T

Trâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Hoàng Quân Nha Trang. Diện tích 59m², 2PN, 2WC full nội thất. Giá chỉ 1,9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.