Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ biển cao cấp DQua trung tâm Nha Trang. Khách ở hoặc cho thuê dòng tiền tốt đến 7,5%/năm

Ngày đăng: 01/10/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

The D'qua Apartment Building toạ lạc tại 29 Phan Chu Trinh Nha Trang ( Mua Vào được Nhận Ngay Căn Hộ ) Căn hộ 2 phòng ngủ. 2 toilet có bồn tắm Diện tích: 70-72m2 Giá: 3tỷ562 - 3tỷ783 ( chưa bao gồm 10%VAT và 2% phí bảo trì) Sổ Hồng Cá Nhân riêng Cách chợ Đầm 300m , cách biển chỉ 300m Ngay trung tâm TP thuận tiện di chuyển và đầy đủ tiện nghi Gồm 30 tầng , có hồ bơi, phòng gym, khách sạn, nhà hàng . ĐẶC BIỆT TP BANK CHO VAY 70% GIÁ TRỊ CĂN HỘ lãi suất ưu đãi Liên hệ: 0899396326 Diệu Hạnh để xem căn hộ và có giá tốt nhất Đặc biệt khách đặt cọc ngày 1/10 sẽ được nhận 2 chỉ vàng

Xem thêm

Liên hệ:

089 939 ****

Vị trí bản đồ

3,64 tỷ

2 PN, 2 WC
70.58 m²
51,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Nha Trang City Central (Tên cũ là Khách sạn Lan Anh), P. Vạn Thắng, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
U

User4238497

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ biển cao cấp DQua trung tâm Nha Trang. Khách ở hoặc cho thuê dòng tiền tốt đến 7,5%/năm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.