Tin đăng đã hết hạn.

BÁN CĂN CT9 KĐT Vĩnh Điềm Trung, tầng cao, 2 PN, 73,2M2, RẺ NHẤT HIỆN NAY, chỉ 3 tỷ 720. CN27.9

Ngày đăng: 27/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ CT9 KĐT Vĩnh Điềm Trung, tầng cao view siêu đẹp. Giá chỉ 3 tỷ 720. ==== - Diện tích: 73.2m2; có 2 phòng ngủ, 2 toilet, phòng khách, bếp, ban công view hồ thoáng mát, sẵn nội thất như hình. - Tiện ích đầy đủ ngay dưới sảnh: Siêu thị tiện lợi, Nhà hàng, quán café, Kế bên chợ, trường học, giao thông thuận tiện. - Cửa chính: Tây Nam, bc Đông Bắc. - ĐÃ CÓ SỔ HỒNG - Giá bán: 3 tỷ 720, chỉ bớt lộc. Liên hệ: 0916377378

Xem thêm

Liên hệ:

091 637 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

3,72 tỷ

2 PN, 2 WC
73.2 m²
50,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
CT9 Vĩnh Điềm Trung, Đ. C1, X. Vĩnh Trung, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
HV

Hoàng Ngọc Anh Việt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BÁN CĂN CT9 KĐT Vĩnh Điềm Trung, tầng cao, 2 PN, 73,2M2, RẺ NHẤT HIỆN NAY, chỉ 3 tỷ 720. CN27.9 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.