Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ CT4A - Vĩnh Điềm Trung full nội thất xịn đẹp

Ngày đăng: 26/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- DT: 60.65m2 2PN, 1WC. - View ban công hướng đường 19/5 Chi cục thuế. - Nội thất mới, ít dùng, xịn. - Lắp full 3 máy lạnh panasonic, sàn gỗ... - L/h: 0974438670 - Hoàng.

Xem thêm

Liên hệ:

097 443 ****

Vị trí bản đồ

2,15 tỷ

2 PN, 1 WC
60.65 m²
35,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Ngọc, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa

Hoàng Đoàn

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ CT4A - Vĩnh Điềm Trung full nội thất xịn đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.