Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ HUD Phước Long Nha Trang đã có sổ hồng riêng sang tên nhanh chóng

Ngày đăng: 23/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Căn HUD tầng 6, diện tích: 59,7m2. Giá bán 2tỷ020 giá bớt lộc, bao thuế phí. Liên hệ Mr Trạch 0866767667 Bán căn 2 phòng ngủ HUD CT1A KĐT Phước Long, Phường Nam Nha Trang. ------- Diện tích: 59m2 (ban công Tây Bắc cửa Đông Nam) tầng 5. Kết cấu: 2PN, 2WC, máy nước nóng trong nhà tắm, 2 điều hòa không khí, 2 giường, ghế Sofa, bàn ăn, tủ lạnh, máy giặt, bếp từ, tủ bếp. Ưu tiên: Cho chủ thuê lại 6tr/tháng. Chủ gửi tiền 1 năm thuê luôn. Pháp lý: Sổ hồng. Giá bán: 2 tỷ 180 (bớt lộc). -------- Bán căn góc HUD CT1A KĐT Phước Long Phường Nam Nha Trang. ------- Diện tích: 66m2 (ban công tây bắc cửa tây nam). Kết cấu: 2PN, 2WC, máy nước nóng trong nhà tắm, 2 điều hòa không khí, 2 giường, 2 nệm, ghế Sofa, bàn ăn, tủ lạnh, máy giặt, bếp từ, tủ bếp, 2 tủ quần áo, quạt Trần, quạt treo tường, quạt cây. Pháp lý: Sổ hồng. Giá bán: 2 tỷ 390 (bớt lộc). -------- Liên hệ Mr. Trạch 0866767667

Xem thêm

Liên hệ:

086 676 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,02 tỷ

2 PN, 2 WC
59.7 m²
33,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị mới Phước Long, P. Phước Long, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
VT

Văn Trạch

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ HUD Phước Long Nha Trang đã có sổ hồng riêng sang tên nhanh chóng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.