Tin đăng đã hết hạn.

Napoleon Castle I | căn hộ view biển Nha Trang - giá chỉ 2.7 tỷ - sổ hồng lâu dài

Ngày đăng: 23/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Napoleon Castle I Sống sang bên vịnh Nha Trang. Bạn có từng mơ một buổi sáng thức dậy, kéo rèm cửa và trước mắt là cả biển xanh Nha Trang mênh mông, sóng vỗ dịu dàng? Napoleon Castle I biến ước mơ ấy thành hiện thực nơi mỗi ngày trôi qua đều là một trải nghiệm nghỉ dưỡng đẳng cấp. Tòa tháp 43 tầng sừng sững giữa lòng thành phố biển. View trực diện biển Nha Trang một trong 29 vịnh đẹp nhất thế giới. Diện tích tinh gọn 57m², tối ưu không gian sống hiện đại. Pháp lý minh bạch sổ hồng sở hữu lâu dài. Địa chỉ: 25 Nguyễn Đình Chiểu, phường Vĩnh Phước, TP. Nha Trang. Dành cho những ai đang tìm kiếm: Một chốn về thư giãn cuối tuần, chan hòa cùng thiên nhiên. Một kênh đầu tư bền vững, gia tăng giá trị theo thời gian. Napoleon Castle I không chỉ là căn hộ, mà là phong cách sống chuẩn mực của thành phố biển. Liên hệ ngay: 0334877208Hậu) để được hỗ trợ chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

033 487 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,77 tỷ

2 PN, 2 WC
57 m²
48,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Napoleon Castle I, P. Vĩnh Phước, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
HN

Hậu Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Napoleon Castle I | căn hộ view biển Nha Trang - giá chỉ 2.7 tỷ - sổ hồng lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.