Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc chung cư CT2 - VCN Phước Long, 2 ban công, giá tốt 3,6 tỷ

Ngày đăng: 23/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán căn góc chung cư CT2 - VCN Phước Long, 2 ban công, giá tốt 3,6 tỷ. ==== - Vị trí: Phường Phước Long. - Hướng: Tây Nam, view: Sông Quán Trường. - Diện tích: 70,9m2. - Căn góc thoáng mát - Căn số 03, Có 2 phòng ngủ, 2 WC, 2 ban công. Full nội thất, chỉ cần mang valy vào ở. - Cạnh dự án tập đoàn Sun group. - Pháp lý đang đợi ra sổ. Giá bán: 3,6 tỷ bao thuế phí (không bao luôn 5% ra sổ). -------------------------------- Liên hệ: 0935916988 gặp em Phương Cầm để xem căn hộ và làm việc chính chủ ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 591 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,6 tỷ

2 PN, 2 WC
70.9 m²
50,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị VCN Phước Long, P. Phước Long, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NC

Nguyễn Phương Cầm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc chung cư CT2 - VCN Phước Long, 2 ban công, giá tốt 3,6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.