Tin đăng đã hết hạn.

Rẻ đẹp nhất trục căn 71 m2 chủ cần tiền bán gấp

Ngày đăng: 19/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Hot hot giá tốt nhanh cho khách hàng đầu tư. Giá chỉ: 2.950 tỷ bao toàn bộ thuế phí (cho căn hộ rộng tới 71m2). Dành cho khách hàng thích tầng thấp đi lại thang máy thuận tiện - hoặc đi thang bộ - rộng rãi thoáng mát - yên tĩnh. Chủ nhà cần bán căn hộ tâm huyết nhà làm để ở chỉnh chu từng chi tiết. Phù hợp tiêu chí: Tầng thấp - Diện tích lớn nhất MTVT - Nội thất mới đẹp - Nhà thoáng mát quanh năm - Gần Biển cách chỉ 3 bước chân. Căn hộ số 430 toà OC2A Mường Thanh Viễn Triều (Cạnh bãi biển đẹp nhất Nha Trang). Căn hộ duy nhất có thể sửa thành 3 phòng ngủ (Nếu khách hàng có nhu cầu). Thiết kế: + 2 phòng ngủ. + 2 phòng vệ sinh. + 1 phòng khách và bếp đầy đủ nội thất (Khách hàng chỉ cần xách vali đến và ở ngay). Lh: Xem nhà 24/24. Lh: 0767188883

Xem thêm

Liên hệ:

076 718 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

2,95 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
41,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Mường Thanh Viễn Triều, P. Vĩnh Phước, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
ND

Nguyen My Dung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Rẻ đẹp nhất trục căn 71 m2 chủ cần tiền bán gấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.