Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn chung cư có sổ - giá rẻ phường Bắc Nha Trang gần biển Hòn Chồng

Ngày đăng: 16/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán gấp chung cư HQC phường bắc nha trang gần biển phạm văn đồng - hòn chồng. - Vị trí: Gần biển Hòn Chồng, biển Phạm Văn Đồng, gần đường 2 Tháng 4 (kết nối QL1A và trung tâm Nha Trang - tượng đài Chiến Thắng). - Diện tích: 55,3m2 gồm 2PN - 2WC. - Cửa chính hướng Bắc, ban công hướng Nam. - Tầng 5 view thành phố rất thoáng. - Đã có sổ sẵn sang tên liền, đất ở đô thị sở hữu lâu dài. - Full nội thất như hình. Cô chú anh chị chỉ cần mang đồ cá nhân vào ở. Giá bán: 1 tỷ 899 (bớt lộc cho khách thiện chí). Liên hệ: 0769793026 gặp em Phúc - chuyên mua bán & ký gửi nhà đất Nha Trang.

Xem thêm

Liên hệ:

076 979 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

1,9 tỷ

2 PN, 2 WC
55.3 m²
34,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
HQC Nha Trang, P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
LP

Lê Hoàng Phúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn chung cư có sổ - giá rẻ phường Bắc Nha Trang gần biển Hòn Chồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.