Tin đăng đã hết hạn.

CH335 bán căn góc tầng 8 tòa Uplaza Sông Đà (Vĩnh hải) - Bắc Nha Trang gần biển

Ngày đăng: 13/09/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

CH335. Bán căn góc tầng 8 tòa căn hộ Uplaza Sông Đà - Vĩnh Hải - Bắc Nha Trang. - Diện tích 67.8m2. - Thiết kế 2PN, 2WC, bếp và p. Khách thông nhau, ban công,... Full nội thất như hình. - Ban công hướng Nam, cửa chính hướng Bắc. - Pháp lý sổ hồng sở hữu lâu dài. Thực tế tầng 10. - Vị trí cách bãi tắm biển Hòn Chồng chỉ vài bước chân, cách chợ Vĩnh Hải 900m, gần trường đại học và cao đẳng, gần trường THPT Hoàng Văn Thụ, gần siêu thị mini, cách TTTP Nha Trang 5p đi xe,... - Thích hợp an cư nghỉ dưỡng, đầu tư cho thuê,... - Giá bán 3 tỷ 945 triệu. Số chứng chỉ hành nghề KH - 02261.

Xem thêm

Liên hệ:

093 578 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,95 tỷ

2 PN, 2 WC
67.8 m²
58,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Chung cư UPlaza Nha Trang, Đ. Bãi Dương, P. Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
[

[email protected]

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CH335 bán căn góc tầng 8 tòa Uplaza Sông Đà (Vĩnh hải) - Bắc Nha Trang gần biển - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.