Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3 Phòng ngủ CT2 VCN Phước Hải , tầng cao , view đẹp mát

Ngày đăng: 14/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

HÀNG HIẾM BÁN CĂN HỘ CT2 VCN PHƯỚC HẢI , nằm trên đường Tố Hữu , Phước Hải. Diện tích: 79.1m (Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 WC) Nội thất: cơ bản liền tường,4 máy lạnh ,máy giặt ,máy nước nóng. Pháp lý: Sổ hồng sẵn, sang tên ngay Phí sinh hoạt bình dân , nhưng dân cư văn minh , an ninh tốt , có khu thể thao . Giá bán: 3 tỉ 870 triệu Lh: 0888553375 gặp em Yến

Xem thêm

Liên hệ:

088 855 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,87 tỷ

3 PN, 2 WC
79 m²
48,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Chung cư CT2 VCN Phước Hải, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NY

Nguyen Thi Kim Yen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3 Phòng ngủ CT2 VCN Phước Hải , tầng cao , view đẹp mát - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.