Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ

Ngày đăng: 11/09/2025

5.1
Trung bình
Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ
Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ
Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ
Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ
Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ
Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ
Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ
Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ
Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ
Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ
Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ
Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ
Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ
Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ
Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ
Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ
Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ
Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ
Hình ảnh 1/18
Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ
Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ
Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ
Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ
Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ
Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ
Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ
Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ
Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ
Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ
Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ
Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ
Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ
Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ
Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ
Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ
Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ
Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ

𝐃𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐭𝐢́𝐜𝐡: 64,8m2, 2 pn, 1 phòng khách, bếp, toilet, ban công.

𝐇𝐮̛𝐨̛́𝐧𝐠 𝐛𝐚𝐧 𝐜𝐨̂𝐧𝐠: hướng Nam.

𝐍𝐨̣̂𝐢 𝐭𝐡𝐚̂́𝐭: phong cách hiện đại, sàn gỗ, tất cả mới mới 100%.

𝐆𝐢𝐚́ 𝐛𝐚́𝐧: 3,55 tỷ (bao phí, gia chủ tặng lại toàn bộ nội thất)

Phù hợp mua ở hoặc cho thuê tạo dòng tiền khoảng 11 -13 triệu/ 1 tháng.

𝐋𝐢𝐞̂𝐧 𝐡𝐞̣̂ :0935 964 828 Em Hiền.

Xem thêm

Liên hệ:

090 580 ****

Vị trí bản đồ

3,55 tỷ

64.8 m²
54,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Khu đô thị VCN Phước Hải, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ CT1 VCN Phước Hải - sổ hồng - tầng 6 - 3,55 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.