Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ trung tâm Nha Trang, 2 phòng ngủ, đang cho thuê 4 triệu/tháng

Ngày đăng: 11/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn hộ mặt đất ngay trung tâm thành phố Nha Trang.
Căn hộ có diện tích 34m2, được thiết kế với 2 phòng ngủ, 1 phòng khách và bếp đầy đủ tiện nghi, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc người độc thân.
Vị trí đắc địa tại đường Thống Nhất – Lê Thành Phương, trung tâm Nha Trang, giúp bạn dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố.
Hiện tại, căn hộ đang có khách thuê ổn định với giá 4 triệu/tháng, mang lại dòng tiền ngay cho chủ sở hữu mới. Bạn có thể tiếp tục cho thuê hoặc sử dụng cho mục đích kinh doanh như mở quán cà phê nhỏ, văn phòng làm việc.
Pháp lý rõ ràng với sổ hồng chính chủ, thủ tục sang tên nhanh chóng. Đặc biệt, căn hộ không mất phí quản lý, phí bảo trì và có bãi đỗ xe miễn phí.
Giá bán: 1,5 tỷ (có thương lượng).
Liên hệ: 0902207979 để biết thêm thông tin chi tiết và xem nhà trực tiếp.
Xem thêm

Liên hệ:

090 220 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Cho thuê giá cao, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

2 PN
34 m²
44,12 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ trung tâm Nha Trang, 2 phòng ngủ, đang cho thuê 4 triệu/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.