Tin đăng đã hết hạn.

Bán CĂN HỘ CAO CẤP 3 PHÒNG NGỦ - NAPOLEON Vị trí: Căn hộ Napoleon, view biển và thàn

Ngày đăng: 09/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ CAO CẤP 3 PHÒNG NGỦ - NAPOLEON Vị trí: Căn hộ Napoleon, view biển và thành phố tuyệt đẹp, gần trung tâm, thuận tiện di chuyển. Đặc điểm căn hộ: 3 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát Phòng khách hiện đại, sang trọng Full nội thất cao cấp, chỉ cần xách vali vào ở Ban công view biển ngắm bình minh và hoàng hôn cực chill Không gian bếp tiện nghi, đầy đủ thiết bị Tiện ích vượt trội: Hồ bơi, phòng gym, bãi đỗ xe An ninh 24/7 Khu dân cư văn minh, yên tĩnh Gần biển, nhà hàng, trung tâm thương mại Giá chỉ 3 tỷ 050tr lo thuế phí Liên hệ: [0985751903 mr hỷ ) Hình ảnh thực tế

Xem thêm

Liên hệ:

098 575 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,05 tỷ

3 PN, 1 WC
71.8 m²
42,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Napoleon Castle I, P. Vĩnh Phước, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TH

Trần Văn Hỷ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CĂN HỘ CAO CẤP 3 PHÒNG NGỦ - NAPOLEON Vị trí: Căn hộ Napoleon, view biển và thàn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.