Tin đăng đã hết hạn.

Em có vài căn Napoleon Nha Trang cần bán 2 phòng ngủ và 3 phòng ngủ

Ngày đăng: 04/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

Em có căn hộ trong tòa chung cư Napoleon Nha Trang cần bán. Loại 2 phòng ngủ, 1 vệ sinh, diện tích 56m2. Căn có nội thất cơ bản, căn chưa nội thất. Loại căn 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, diện tích từ 70m2 - 77m2. Có nội thất và có căn thô. Loại căn thô duplex hàng hiếm mua sở hữu. Anh chị cần mua loại nào liên hệ em tư vấn.

Xem thêm

Liên hệ:

098 600 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

2,05 tỷ

3 PN, 2 WC
76 m²
26,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Napoleon Castle I, P. Vĩnh Phước, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NT

Nguyễn văn Tấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Em có vài căn Napoleon Nha Trang cần bán 2 phòng ngủ và 3 phòng ngủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.