Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ CT2 Vĩnh Điềm Trung. Tầng 8. Đón gió biển. View thoáng mát nhìn thấy biển

Ngày đăng: 28/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ CT2 Vĩnh Điềm Trung. Tầng 8, view siêu thị Go và thành phố Nha Trang thoáng mát. Diện tích: 75,5m2 thiết kế 2PN 2WC. - Để lại toàn bộ nội thất mới như hình, chỉ xách vali vào ở ngay. Ban công hướng Đông, nhìn thấy biển mát mẻ. Thoáng mát cả ngày. Căn góc, tầng cao đón được gió biển. - Tiện ích: Gần bệnh viện SG - NT, siêu thị Go, trường quốc tế Singgapo, bách hoá xanh, chợ. Giá 2tỷ990 (Phí thuế bên nào bên đó chịu0327726545 Ngọc Lam LVCC.

Xem thêm

Liên hệ:

032 772 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,99 tỷ

2 PN, 2 WC
75.5 m²
39,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Ngọc, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NL

Ngọc Lam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ CT2 Vĩnh Điềm Trung. Tầng 8. Đón gió biển. View thoáng mát nhìn thấy biển - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.