Tin đăng đã hết hạn.

Hồ Dũng gửi quý khách hàng 2432 OC2A 71m² hoàn hảo cho an cư & đầu tư sinh lời

Ngày đăng: 30/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán căn hộ 2432 tòa OC2A Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang. Đặc điểm nổi bật: Diện tích: 71m² 2 phòng ngủ + 2 WC. View 2 mặt: Biển Thành phố Tháp Bà Ponagar. Nhà rộng, thiết kế đẹp, nội thất đầy đủ, chỉ việc xách vali vào ở. Giá bán: 3 tỷ 050 triệu (thương lượng cho khách thiện chí). Liên hệ: Hồ Dũng 0366807980

Xem thêm

Liên hệ:

036 680 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

3,05 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
42,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Mường Thanh Viễn Triều, P. Vĩnh Phước, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0366807980

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hồ Dũng gửi quý khách hàng 2432 OC2A 71m² hoàn hảo cho an cư & đầu tư sinh lời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.